Diễn đàn hỏi đáp - Chia sẻ kiến thức - Kinh nghiệm - BuaXua.vn Đào tạo cấp chứng chỉ phòng cháy chữa cháy tại Hưng Yên

Hôm nay, 22/11/2017 - 16:25

Múi giờ UTC + 7 Giờ



Nội quy chuyên mục


Thành viên đăng quảng cáo trong chuyên mục này sẽ bị xóa toàn bộ bài viết và cấm vĩnh viễn tham gia Diễn đàn.

* Xem qui định đăng bài viết tại đây: viewtopic.php?f=2&t=318247



Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời
Gửi bàiĐã gửi: 03/07/2017 - 15:03 
tuyensinhm

Ngoại tuyến

Thành viên

Thành viên

Ngày tham gia: 07/03/2013 - 22:13
Bài viết: 486
Đã cảm ơn: 0 lần
Được cảm ơn: 0 lần
Bạn ở Hưng Yên, bạn muốn Vui lòng đăng ký thành viên và đăng nhập để xem nội dung này. tại Hưng Yên ? Bạn cần Vui lòng đăng ký thành viên và đăng nhập để xem nội dung này. để hoàn thiện hồ sơ ?
Bạn đang phân vân không biết nên đăng kí học lớp phòng cháy chữa cháy ở đâu ?
Hãy đăng kí ngay với Viện Quản Lý Đào Tạo & Dạy Nghề ESC .
Tại Viện Quản Lý Đào Tạo & Dạy Nghề ESC, chúng tôi liên tục mở các lớp huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy chữa cháy trên toàn quốc với nội dung như sau:
Đối tượng huấn luyện, bồi dưỡng nghiệp vụ PCCC
Được quy định tại Khoản 1, Điều 16 Thông tư 66/2014/TT-BCA ngày 16/12/2014 của Bộ công a*:
a) Người có chức danh chỉ huy chữa cháy quy định tại Khoản 2 Điều 37 Luật phòng cháy và chữa cháy;
b) Cán bộ, đội viên đội dân phòng, đội PCCC cơ sở, đội PCCC chuyên ngành;
c) Người làm việc trong môi trường có nguy hiểm về cháy, nổ hoặc thường xuyên tiếp xúc với các chất nguy hiểm về cháy, nổ;
d) Người chỉ huy tàu thủy, tàu hỏa, tàu bay, người làm việc và phục vụ trên phương tiện giao thông cơ giới có từ 30 chỗ ngồi trở lên và trên phương tiện giao thông cơ giới chuyên dùng để vận chuyển các chất, hàng nguy hiểm về cháy, nổ;
đ) Người làm việc trong các cơ sở sản xuất, kinh doanh phương tiện phòng cháy chữa cháy;
e) Các cá nhân khác có yêu cầu được huấn luyện nghiệp vụ phòng chays chữa cháy.
Giảng viên: Trung Tâm Nghiên Cứu Ứng Dụng Và ĐàoTạo Huấn Luyện PCCC,CN CH
Nội dung huấn luyện phòng cháy chữa cháy: theo đúng quy định tại Khoản 3 Điều 14 Thông tư 65/2013/TT-BCA ngày 26/11/2013 của Bộ công a* và tài liệu huấn luyện nghiệp vụ cứu nạn cứu hộ do Cục Cảnh sát Phòng cháy chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ phát hành
Chứng chỉ: Chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy do Cục trưởng Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ, Giám đốc Cảnh sát phòng cháy và chữa cháy cấp tỉnh, Trưởng phòng Phòng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công a* cấp tỉnh cấp và có giá trị sử dụng trên phạm vi cả nước trong thời hạn 02 năm kể từ ngày cấp. Hết thời hạn này, phải huấn luyện lại để được cấp giấy chứng nhận mới. Giấy chứng nhận theo mẫu 02 – Phụ lục I Thông tư số 65/2013/TT-BCA ngày 16/11/2013
Mọi thông tin chi tiết anh/ chị xin vui lòng liên hệ:
VIỆN QUẢN LÝ ĐÀO TẠO VÀ DẠY NGHỀ ESC
Địa chỉ: Số 399 Trường Chinh, Q. Đống Đa, TP Hà Nội
Tel: 0934 586 963 – 0986 679 105 (Ms Thơm)
Email: thom.viendaotao@gmail.com
Skype: thom.viendaotao
Website: daotaocapchungchi.vn
Vui lòng đăng ký thành viên và đăng nhập để xem nội dung này.


Đầu trang
 Xem thông tin cá nhân  
 
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời
 Bạn đang xem trang 1 / 1 trang [ 1 bài viết ] 

Các chủ đề liên quan


Múi giờ UTC + 7 Giờ


Bạn không thể tạo chủ đề mới trong chuyên mục này.
Bạn không thể trả lời bài viết trong chuyên mục này.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình trong chuyên mục này.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình trong chuyên mục này.
Bạn không thể gửi tập tin đính kèm trong chuyên mục này.

Chuyển đến: