Hướng dẫn cách làm - Hình ảnh minh họa - Phim hướng dẫn HỌc lớp phòng cháy chữa cháy giá ưu đãi nhất

Hôm nay, 09/12/2016 - 20:32

Múi giờ UTC + 7 Giờ



Nội quy chuyên mục


Thành viên đăng quảng cáo trong chuyên mục này sẽ bị xóa toàn bộ bài viết và cấm vĩnh viễn tham gia Diễn đàn.

* Xem qui định đăng bài viết tại đây: viewtopic.php?f=2&t=318247



Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời
Gửi bàiĐã gửi: 06/12/2015 - 20:27 
tuyensinhm

Ngoại tuyến

Thành viên

Thành viên

Ngày tham gia: 07/03/2013 - 22:13
Bài viết: 469
Đã cảm ơn: 0 lần
Được cảm ơn: 0 lần
VIỆN QUẢN LÝ ĐÀO TẠO VÀ DẠY NGHỀ ESC
SỞ CẢNH SÁT PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY THÀNH PHỐ HÀ NỘI
( TRUNG TÂM NCƯD &DTHL PC,CCCN,CH )
Tel: 0934 586 963 (Ms Thơm)
THÔNG BÁO
V/v: “Mở lớp huấn luyện nghiệp vụ Phòng cháy chữa cháy”
1. Đối tượng huấn luyện, bồi dưỡng nghiệp vụ PCCC
Được quy định tại Khoản 1, Điều 16 Thông tư 66/2014/TT-BCA ngày 16/12/2014 của Bộ công a*:
a) Người có chức danh chỉ huy chữa cháy quy định tại Khoản 2 Điều 37 Luật phòng cháy và chữa cháy;
b) Cán bộ, đội viên đội dân phòng, đội PCCC cơ sở, đội PCCC chuyên ngành;
c) Người làm việc trong môi trường có nguy hiểm về cháy, nổ hoặc thường xuyên tiếp xúc với các chất nguy hiểm về cháy, nổ;
d) Người chỉ huy tàu thủy, tàu hỏa, tàu bay, người làm việc và phục vụ trên phương tiện giao thông cơ giới có từ 30 chỗ ngồi trở lên và trên phương tiện giao thông cơ giới chuyên dùng để vận chuyển các chất, hàng nguy hiểm về cháy, nổ;
đ) Người làm việc trong các cơ sở sản xuất, kinh doanh phương tiện PCCC;
e) Các cá nhân khác có yêu cầu được huấn luyện nghiệp vụ PCCC.
2. Học phí: 900.000/học viên ( Áp dụng với học viên lẻ.Các cá nhân, đơn vị có nhu cầu đào tạo xin vui lòng liên hệ để được học phí ưu đãi tốt nhất)
3. Giảng viên: Trung Tâm Nghiên Cứu Ứng Dụng Và ĐàoTạo Huấn Luyện PC,CC,CH
4. Giấy chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ phòng cháy và chữa cháy do Cục trưởng Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ, Giám đốc Cảnh sát phòng cháy và chữa cháy cấp tỉnh, Trưởng phòng Phòng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công a* cấp tỉnh cấp và có giá trị sử dụng trên phạm vi cả nước trong thời hạn 02 năm kể từ ngày cấp.
Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ
PHÒNG ĐÀO TẠO:
VIỆN QUẢN LÝ ĐÀO TẠO VÀ DẠY NGHỀ ESC
Địa chỉ: Số 12 Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội.
Tel: 0934 586 963 (Ms Thơm)
Email: thom.viendaotao@gmail.com
Skype: thom.viendaotao


Đầu trang
 Xem thông tin cá nhân  
 
Hiển thị những bài viết cách đây:  Sắp xếp theo  
Tạo chủ đề mới Gửi bài trả lời
 Bạn đang xem trang 1 / 1 trang [ 1 bài viết ] 

Các chủ đề liên quan


Múi giờ UTC + 7 Giờ


Bạn không thể tạo chủ đề mới trong chuyên mục này.
Bạn không thể trả lời bài viết trong chuyên mục này.
Bạn không thể sửa những bài viết của mình trong chuyên mục này.
Bạn không thể xoá những bài viết của mình trong chuyên mục này.
Bạn không thể gửi tập tin đính kèm trong chuyên mục này.

Chuyển đến: